|

Wuraren da ke Sayar da antan Ruwa kusa da Ni da Wuraren da basa

 

Idan kun kasance dalibin koleji, kuna iya buƙatar siyan Scantrons kamar yadda ake buƙata sosai a kwanakin nan a makarantu. Kumfa, takardun gwaji na cike fom suna da mahimmanci don jarrabawa duk tsawon lokacin ku a kwaleji. 

Wuraren da Suke Sayar da Scantrons kewaye da Ni da Wuraren da Ba Sa

Wasu kwalejoji suna samar da Scantrons ga ɗalibai. Koyaya, yawancin kwalejoji a yau sun nace ɗalibai su sayi nasu Scantrons.

Rage kasafin kuɗi da hauhawar farashi suna ƙarfafa kwalejoji da jami'o'i don tura farashin Scantrons akan ɗalibai. Da yawa daliban kwaleji suna neman ayyukan yi kawai don samun biyan bukata.

Don haka lokacin da makarantu ke sa ku sayi Scantrons, kawai wani lahani ne a cikin asusun banki. Amma a ina ne mafi kyawun wurin siyan Scantrons? a cikin wannan labarin. mun lissafa mafi kyawun wurare don siyan scantron, karanta!

Wuraren Da Ke Sayar da Scantrons

Akwai nau'ikan Scantrons da yawa daban -daban, don haka yana da mahimmanci don gano takamaiman nau'in (s) da kuke buƙata kafin siyan ku.

ScantronScore.com yana da hotuna da gajerun kwatancen dukkan nau'ikan sifofi da ake da su. Mafi shahara daga cikinsu shine Takardar bayanai: SC882-E Takardar amsa tambaya 100.

1. Yanar Gizo na Scantron

Ofaya daga cikin mafi kyawun wurare don siyan Scantrons shine Shagon Scantron gidan yanar gizo. Ba wai kawai wannan rukunin yanar gizon yana sayar da injunan gwaji na Scantron ba, har ma yana sayar da fom.

Suna sayar da gwaje-gwaje da yawa, bincike, da fom ɗin zaɓe. Don haka, kuna buƙatar sanin lambar gwaji ta fom ɗin da makarantar ku ke son siya.

Don nemo fom, je zuwa maɓallin bincike kuma shigar da “forming order.” Danna kan "zaɓar fom" don nemo nau'in da kuke buƙata, sannan danna kan "forming order" don sanya odar ku.

Lura cewa gidan yanar gizon Scantron kawai yana siyar da fom ɗin da yawa. Ta “da yawa” ina nufin suna yawan sayar da su cikin fakitoci 500. Don fayyacewa, ba za ku buƙaci scantrons 500 ba.

Don haka idan kuka zaɓi siyan Scantrons ta gidan yanar gizo na Scantron, kuna iya son yin tunanin dawo da wasu kuɗin ku. Kawai sayar da su ga abokai da abokan karatunsu a farashi mai rahusa fiye da yadda za su iya samu a wani wuri.

2. Makarantar Kolejinku ko Jami’arku

Shagunan sayar da littattafai na makaranta yawanci suna sayar da duk nau'ikan Scantrons da kuke buƙata don gwajin aji.  

Ba kamar gidan yanar gizon Scantron ba, zaku iya siyan Scantron a ƙananan adadi a wuraren sayar da littattafai na kwaleji. Duba kantin sayar da littattafai na kwaleji yayin bude hours don gano abin da suke sayarwa da nawa.

3. Littattafan aikin makaranta

Makarantar Kwalejin Makaranta shine kantin sayar da littattafai na kan layi wanda ke siyar da Scantrons. Kuna iya samun Scantrons anan ta shagon su na kan layi a cikin adadi kaɗan fiye da siyayyar da kuke buƙata don yin don samun Scantrons a wani wuri.

Misali, zaku iya samun fom da yawa a cikin fakitin 6 don ƙasa da $ 2. Lokacin da kuka sayi kai tsaye daga shagon Scantron da sauran wurare, galibi dole ne ku sayi fakitoci na gwaje -gwaje 500.

4 Amazon

Amazon.com yana da jakunkuna na jituwa (masu jituwa) Scantron. Lissafin Amazon sun ce waɗannan zanen gado sun dace gaba ɗaya da injin gwajin Scantron.

Idan wannan gaskiya ne, kuna iya bincika wannan zaɓin. Game da wannan rubutun, ana siyar da fom ɗin 882-E mai dacewa akan 50 akan $ 6.62. Wannan kyauta ce mafi kyau fiye da yawancin kantin sayar da littattafai na kwaleji.

Kuna iya samun kuna buƙatar samun 50 a cikin kwanakin kolejin ku, ko kuna iya siyar da abubuwan da aka samu ga abokan karatun ku don ɗan riba.

Sharhi a cikin sashin tambaya da amsa sun bayyana cewa ɗalibai ba su da wata matsala ta dacewa yayin amfani da waɗannan takaddun gwajin gama gari.

5. Kayayyakin Bayanin Daidai

Daidaitattun Kayayyakin Bayanai Shagon kan layi ne wanda ke siyar da fom don nau'ikan gwaji da yawa, gami da siffofin Scantron masu jituwa. Misali, suna sayar da fom masu dacewa da 882-E akan $29.95 don fakitin 500. Kamar yadda aka ambata a baya, wataƙila ba za ku buƙaci fom 500 ba.

Don wannan dalili, idan kun zaɓi siyan da yawa, ɗauki ƙarin kuma ku sami kuɗi kaɗan. Wannan na iya zama ɗaya daga cikin masu yawa manyan dabaru masu ban sha'awa waɗanda zaku iya farawa kai tsaye. Bugu da kari, wannan kamfani yana ba da jigilar kaya kyauta akan duk umarni.

6. Shagunan Titan

Shagunan Titan kantin sayar da littattafai ne na kan layi wanda ke haɗin gwiwa tare da Jami'ar Jihar California, Fullerton. Suna sayar da tufafi da kayan fasaha na Jihar Cal Fullerton, amma kuma suna sayar da nau'i-nau'i (ba masu jituwa ba) siffofin Scantron.

Suna sayar da su a ƙananan adadi (goma da ƙasa a yawancin lokuta), kuma kuna iya siyan wasu siffofin Scantron guda ɗaya.

Ƙarƙashin sayan kan layi ta kantin sayar da littattafai na kwaleji shine cewa za ku iya biyan kuɗin jigilar kaya. Wannan zai haɓaka ƙimar gabaɗayan Scantrons da kuke siya.

7. Kasuwannin Littattafai na Kwalejin

Yayin bincikenmu na wannan labarin, mun gano cewa jami'o'i da yawa da kantin sayar da littattafai na kan layi suna siyar da jama'a ga Scantrons. Kuna iya bincika shagunan kan layi don kwalejoji kusa da ku, ko kuma kawai bincika intanet don "inda za ku sayi Scantrons."

Har zuwa farashi, mafi kyawun fa'idar ku a kowane shafin gwaji zai iya zama Amazon idan kun sayi sifofin da suka dace. Koyaya, idan kuna kawai neman siyan kaɗan, kantin sayar da littattafai na kan layi zai taimake ku ku rage gaba ɗaya.

Wasu Wurare Zaku Iya Samun Scantron

Amazon ba ya siyar da samfuran alamar Scantron, amma yana siyar da adadin samfuran samfuran samfuran gwaji kamar koren Scantest-brand tests forms.

Wasu samfuran samfuran da ba a san su ba suna da'awar yin sikanin da daraja daidai, kamar ainihin Scantron. Dangane da sake dubawa na abokin ciniki, wannan ya zama gaskiya. Za ku iya saya 50 SCANTEST-100 882-E Fom ɗin Gwajin Jituwa ga $ 7.

eBay kuma yana sayarwa Takaddun Scantron na waje. Optionaya zaɓi don tabbatar da inganci shine nemo madaidaicin madaidaicin alama akan Amazon.com kuma bincika waccan alama akan eBay.

Wuraren da Ba Saida Scantrons

Yayin da muke binciken dillalan da ke siyar da Scantrons, mun sami adadin shagunan da basa siyar dasu. Mun lissafa dillalan da ba sa siyar da Scantrons ko fom ɗin gwajin alama a ƙasa.

  • CVS
  • Ofishin Depot/OfficeMax
  • Staples
  • Target
  • Walgreens
  • Walmart

Akwai wurare da yawa ku iya siyan Scantrons, wannan ya haɗa da dandamali na kan layi da shaguna. Mafi kyawun maɓuɓɓuka, duk da haka, suna kan layi - musamman idan ba a halin yanzu ba ku halarci koleji kuma ba ku da damar shiga kantin sayar da littattafai.

Hakanan akwai fa'ida a cikin siyan Scantrons da yawa, zaku iya samun ƙarin kuɗi ta hanyar siyar da su ga ɗalibai 'yan uwanku. Kudin koleji na iya tashi, kuma yana da wahala a biya kuɗin kwaleji kuma ba a cika nauyin karatun ɗalibai ba.

Ƙara farashi don abubuwa kamar Scantrons - ko ta yaya suke da arha - shine ƙarin nauyin kuɗi ɗaya. Yi aiki don nemo Scantrons a yarjejeniya da zai taimaka muku adana kuɗi. Kowane dinari yana ƙarawa.

Similar Posts

Leave a Reply

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *