|

Kuna iya Buga Takardu a Walmart

Bayar da komai daga bazuwar gyada zuwa tafki a ƙarƙashin rufin gida ɗaya, Walmart yana kwatanta shagon tsayawa ɗaya. Za ku iya buga takardu a Walmart? babban kantin sayar da akwatin yana ba da damar gudanar da ayyuka, gami da motsin kuɗi.

Kuna iya Buga Takardu

Wasu yankunan Walmart na iya haɗa ku da hukumomin hoto, gami da kwafin tantancewa na awa ɗaya, al'ada m littattafai, katunan hoto, da kyautar hoto.

Za ku iya buga takardu a Walmart?

Za ku iya yin kwafi a Walmart? Abu daya Walmart ba shi da firinta ko kwafi mai sauƙin amfani ga abokan ciniki don amfani.

Anan akwai tatsuniyoyi.

Bugawa da Kwafi a Walmart

Duk da yake zaku iya gano manyan abubuwan abubuwa da gwamnatoci a dodo mai siyarwa, ba za ku iya buga rahotanni ko yin kwafi a Walmart ba.

Kodayake yawancin Walmarts za su buga da canza hotuna da ayyukan daukar hoto.

Walmart baya bayar da daidaitattun bugu da kwafi sabis don takaddun takarda, kamar takardu.

Kar ku damu saboda akwai tabo daban-daban da suke yi.

Shagunan da ke Ba da Buga da Kwafi Sabis na Takardu

Tun da mun hana Walmart, ga jerin shahararrun shagunan da ke bayarwa buga da kwafi gwamnatoci.

Ka tuna, farashi na iya canzawa dangane da girman aikin da takarda da aka kammala; Farashin da aka rubuta sune ƙimar ƙima.

1 FedEx

Ayyuka:

 • Kwafin sabis na kai a cikin shago
 • Buga akan layi tare da bayarwa ko ɗaukar kaya a cikin shago
 • Wuraren aiki na kwamfuta tare da samun intanet a wurare da aka zaɓa
 • Rubutun Canvas, hotunan hoto, posters, banners, flyers, da sauran sabis na ƙira na musamman
 • Žara koyo game kwafi da ayyukan bugu daga FedEx.

Buga Farashin:

 • Buga B&W mai gefe ɗaya akan farar takarda 8.5 ″ x 11 ″: $0.21/shafi
 • Buga launi mai gefe ɗaya akan 8.5 "x 11" farar takarda: $0.69/shafi
 • Buga B&W mai gefe biyu akan farar takarda 8.5 ″ x 11 ″: $0.42/shafi
 • Buga launi mai gefe biyu akan farar takarda 8.5 "x 11": $1.38/shafi
 • Hagu ɗaya na saman hagu: +$0.02/aiki

Kwafi Farashin:

 • Kwafin B&W mai gefe guda ɗaya akan 8.5 ″ x 11 ″ farar takarda tare da kwafin sabis na kai: $0.16/shafi
 • Kwafin launi mai gefe ɗaya akan 8.5 "x 11" farar takarda tare da kwafin sabis na kai: $ 0.65/shafi

2. Depot Office/OfficeMax

Ayyuka:

 • Kwafin sabis na kai a cikin shago
 • Buga akan layi tare da zaɓi na bayarwa ko ɗaukar kaya a cikin shago
 • Gabatarwa, menus, hotunan hoto, posters, banners, flyers, da sauran sabis na ƙira na musamman
 • Žara koyo game kwafi da ayyukan bugu daga OfficeDepot/OfficeMax 

Buga Farashin:

 • Buga B&W mai gefe ɗaya akan farar takarda 8.5 ″ x 11 ″: $0.11/shafi
 • Buga launi mai gefe ɗaya akan 8.5 "x 11" farar takarda: $0.59/shafi
 • Buga B&W mai gefe biyu akan farar takarda 8.5 ″ x 11 ″: $0.22/shafi
 • Buga launi mai gefe biyu akan farar takarda 8.5 "x 11": $1.18/shafi
 • Hagu ɗaya na saman hagu: +$0.02/aiki

Kwafi Farashin:

 • Kwafin B&W mai gefe guda ɗaya akan 8.5 ″ x 11 ″ farar takarda tare da kwafin hannu: $0.12 – $0.15/shafi
 • Kwafin launi mai gefe ɗaya akan 8.5 "x 11" farar takarda tare da kwafin hannun hannu: $0.59-$0.65/shafi

3 Matakai

Ayyuka:

 • Kwafin sabis na kai a cikin shago
 • Buga akan layi tare da zaɓi na bayarwa ko ɗaukar kaya a cikin shago
 • Wuraren aiki na kwamfuta tare da samun intanet a wurare da aka zaɓa
 • Gabatarwa, litattafai, littattafai, takardu, banners, takarda, da sauran ayyukan ƙira na musamman
 • Koyi game da kwafi da bugawa ayyuka daga Staples. 

Buga Farashin:

 • B&W mai gefe guda akan farar takarda 8.5 ″ x 11 ″: $0.08/shafi
 • Launi mai gefe ɗaya akan 8.5 "x 11" farar takarda: $0.42/shafi
 • B&W mai gefe biyu akan farar takarda 8.5 ″ x 11 ″: $0.16/shafi
 • Launi mai gefe biyu akan farar takarda 8.5 "x 11": $0.83/shafi
 • Hagu ɗaya na saman hagu: +$0.02/aiki

Kwafi Farashin:

 • Kwafin B&W mai gefe guda ɗaya akan 8.5 ″ x 11 ″ farar takarda tare da kwafin sabis na kai: $0.12/shafi
 • Kwafin launi mai gefe ɗaya akan 8.5 "x 11" farar takarda tare da kwafin sabis na kai: $ 0.49/shafi

4. Shagon UPS

Shagon UPS

Ayyuka:

 • Kwafin sabis na kai a cikin shago
 • Buga akan layi tare da zaɓi na bayarwa ko ɗaukar kaya a cikin shago
 • Wuraren aiki na kwamfuta tare da samun intanet a wurare da aka zaɓa
 • Katin kati, gabatarwa, litattafai, fosta, banners, takardu, da sauran ayyukan ƙira na musamman
 • Žara koyo game kwafi da buga sabis daga Shagon UPS. 

Buga Farashin:

 • B&W mai gefe guda akan farar takarda 8.5 ″ x 11 ″: $0.09/shafi
 • Launi mai gefe ɗaya akan 8.5 "x 11" farar takarda: $0.49/shafi
 • B&W mai gefe biyu akan farar takarda 8.5 ″ x 11 ″: $0.18/shafi
 • Launi mai gefe biyu akan 8.5 "x 11" farar takarda: $0.98/shafi
 • Hagu ɗaya na saman hagu: +$0.02/aiki

Kwafi Farashin:

 • Kwafin B&W mai gefe guda ɗaya akan 8.5 ″ x 11 ″ farar takarda tare da kwafin hannu: $0.14/shafi
 • Kwafin launi mai gefe ɗaya akan 8.5 "x 11" farar takarda tare da kwafin hannu: $0.59/shafi

Other Zabuka

Bayan shaguna, yawancin ɗakunan karatu na jama'a suna ba da sabis na bugawa da kwafi.

Farashi da sabis zasu bambanta da birni da reshe.

Dakunan karatu yawanci suna nuna farashi mafi girma don bugu da kwafi fiye da kasuwanci kuma basa bayar da ayyuka kamar odar kan layi, bayarwa, ƙarewa na musamman, da ɗaure.

Don tunani, a nan su ne bugu da kwafin farashin daga New York Public Library:

 • Buga launi mai gefe guda akan 8 "x 11" farar takarda: $1/shafi
 • Kwafin B&W mai gefe guda ɗaya akan farar takarda 8.5 ″ x 11 ″: $0.20/shafi
 • Kwafin launi mai gefe ɗaya akan 8.5 "x 11" farar takarda: $1.25/shafi

KARANTA ALSO:

Kodayake Walmart baya bayar da bugu a cikin kantin sayar da kayayyaki da kwafin sabis ɗin, shagunan da yawa, da ɗakunan karatu na jama'a suna yi.

Summary

Ayyukan bugu da kwafi a kasuwancin sun fi tasiri da inganci fiye da bugu a ɗakunan karatu.

Yawancin shaguna suna ba da sabis kamar odar kan layi, bayarwa, da ɗaure.

Kasuwanci kuma na iya taimaka muku ƙirƙira ayyuka kamar gabatarwa, fastoci, fosta, da ƙasidu.

Staples ya ba da mafi araha farashin duk bugu da kwafi masu samar da sabis.

Mun duba cikinsa, kwafin baki da fari a $0.08 a kowane shafi da kuma kwafin launi a $0.42 a kowane shafi, kwafi baƙi da fari a $0.12 a kowane shafi, da kwafin launi a $0.49 a kowane shafi.

Similar Posts

0 Comments

Leave a Reply

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *